A kan gwajin gwaji na rukunin janareta na ruwa

1. Za a gudanar da gwaje-gwajen zubar da kaya da gwaje-gwajen na'urorin samar da ruwa a madadin.Bayan an fara loda naúrar, za a duba aikin naúrar da kayan aikin lantarki masu dacewa.Idan babu rashin daidaituwa, za'a iya yin gwajin watsi da lodi bisa ga yanayin tsarin.

2. A lokacin gwajin gwaji na na'ura mai samar da injin turbin ruwa, za a kara yawan nauyin aiki mataki-mataki, kuma za a lura da aikin kowane bangare na sashin da kuma alamar kowane kayan aiki.Kula da auna kewayon girgiza da girman naúrar a ƙarƙashin yanayi daban-daban na nauyi, auna ƙimar bugun bugun bututu, lura da yanayin aiki na na'urar jagorar ruwa na injin turbine, da gudanar da gwajin idan ya cancanta.

3. Yi gwajin tsarin tsarin saurin naúrar da ke ƙarƙashin kaya.Bincika daidaiton ƙa'idar naúrar da tsarin sauyawa juna a ƙarƙashin saurin da yanayin sarrafa wuta.Don injin turbine, duba ko dangantakar haɗin gwiwar tsarin sarrafa saurin daidai ne.

4. Yi saurin haɓakar lodi da rage gwajin naúrar.Dangane da yanayin rukunin yanar gizon, nauyin kwatsam na naúrar ba zai canza fiye da nauyin da aka ƙididdigewa ba, kuma tsarin sauyawa na saurin juzu'i, matsa lamba na ruwa, bugun bugun bututu, bugun bugun servomotor da canjin wuta za a rubuta su ta atomatik.A cikin aiwatar da haɓakar haɓakawa, kula da lura da saka idanu da girgiza naúrar, da yin rikodin nauyin da ya dace, shugaban naúrar da sauran sigogi.Idan naúrar tana da bayyananniyar jijjiga ƙarƙashin kan ruwa na yanzu, za a ketare shi da sauri.

999663337764

5. Gudanar da gwajin mai sarrafa kuzari na rukunin janareta na ruwa a ƙarƙashin kaya:
1) Idan za ta yiwu, daidaita ƙarfin amsawa na janareta daga sifili zuwa ƙimar ƙima bisa ga buƙatun ƙira lokacin da ƙarfin aiki na janareta ya kasance 0%, 50% da 100% na ƙimar da aka ƙima bi da bi, kuma daidaitawa ya zama dole. barga kuma ba tare da runout.
2) Idan za ta yiwu, auna da ƙididdige ƙimar ƙa'idar wutar lantarki ta ƙarshe na janareta na ruwa, kuma halayen ƙa'ida za su sami layi mai kyau kuma sun cika buƙatun ƙira.
3) Idan za ta yiwu, aunawa da ƙididdige ƙimar bambancin matsa lamba na janareta na ruwa, kuma ƙimarsa za ta dace da buƙatun ƙira.Lokacin da babu ƙa'idodin ƙira, ba zai zama mafi girma fiye da 0.2%, -, 1% don nau'in lantarki da 1%, - 3% don nau'in lantarki
4) Don mai sarrafa tashin hankali na thyristor, gwaje-gwajen iyakance daban-daban da gwaje-gwajen kariya da saiti za a gudanar da su bi da bi.
5) Don raka'a sanye take da tsarin kwanciyar hankali na tsarin wutar lantarki (PSS), 10% - 15% rated load za a canza ba zato ba tsammani, in ba haka ba zai shafi aikinsa.
6. Lokacin da aka daidaita nauyin aiki da kayan aiki na naúrar, za a gudanar da shi a kan gwamna na gida da na'urar motsa jiki, sa'an nan kuma sarrafawa da daidaitawa ta hanyar tsarin sarrafa kwamfuta.


Lokacin aikawa: Maris 14-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana