Mai šaukuwa Waje Multifunctional Mobile Power Supply Mai Sarrafa MPPT tare da Fitilar Hasken Rana da Tushen Baturi na Waje
Mota Gaggawa Waje Multifunctional Ingantacciyar Wayar Waya Wutar Lantarki
Tashoshin wutar lantarki masu ɗaukar nauyi na iya zama da matuƙar mahimmanci ga masu amfani da waje, ana iya samar da ingantaccen makamashi kowane lokaci, ko'ina. Vacorda kafaffen mai samar da hanyoyin samar da makamashi mai ƙirƙira kuma mai amfani waɗanda ke biyan buƙatu iri-iri. Daga cikin samfuran mu da yawa, muna ba da keɓaɓɓen layi na tashoshin wutar lantarki masu ɗaukar nauyi waɗanda ke ɗaukar aiki mara nauyi da aminci. An tsara waɗannan tashoshin wutar lantarki don biyan bukatun waɗanda ke buƙatar hanyoyin samar da wutar lantarki mai amfani da hasken rana, musamman a lokacin gaggawa ko balaguron balaguron waje.

Ko masu amfani da waje suna buƙatar ingantaccen tushen makamashi don RV ko tanti ko kuma suna buƙatar tushen wutar lantarki don tabbatar da cewa gidan ya ci gaba da aiki yayin ƙarancin wutar lantarki, tashoshin wutar lantarki mai ɗaukar hoto na Vacorda shine cikakkiyar mafita. Wadannan tashoshi na wutar lantarki na dauke da sabbin fasahohin zamani da ke ba su damar samar da wutar lantarki daga hasken rana. Ba kawai abokantaka na muhalli ba ne amma kuma suna da inganci da sauƙin amfani. Tare da gyare-gyare iri-iri da za a zaɓa daga, tashoshin wutar lantarki masu ɗaukar nauyi na Vacorda babu shakka sune mafi kyawun zaɓi ga duk wanda ke neman mafita mai ƙarfi na hasken rana.
Allon taɓawa mai hulɗa don nuna matsayin aiki da kuskuren ganewar asali na injin a sarari
Tare da ginannen wifi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa da APP don saka idanu da sarrafa tsarin makamashin gidan ku a ainihin lokacin ta amfani da naku
Yanayin caji mai sassauƙa
Mai ikon yin caji mafi yawan kayan aiki wanda ke ƙasa da 2KW
Maida lokaci ɗaya zuwa tsaga lokaci ta ƙara akwatin tsagawar bluetti
Faɗin kewayon shigar da wutar lantarki ta PV ta ƙara PV module-down module



Umarnin Tsaro
Da fatan za a kiyaye waɗannan umarnin don tabbatar da amintaccen amfani:
1.Kada a canza ko rarraba wannan samfurin.
2.Kada ku motsa a lokacin caji ko amfani da shi, saboda rawar jiki da tasiri a lokacin motsi zai haifar da mummunan hulɗar kayan aiki.
3.In case of wuta, yi amfani da busassun foda wuta extinguishers ga wannan samfurin. Kada a yi amfani da na'urar kashe wuta na ruwa, wanda zai iya haifar da girgiza wutar lantarki.
4. Ana buƙatar kulawar rufewa lokacin amfani da wannan samfurin kusa da yara.
5.Da fatan za a tabbatar da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aikin ku, kuma kada ku yi amfani da shi fiye da ƙayyadaddun bayanai.
6.Do not sanya samfurin kusa da tushen zafi, kamar wutar lantarki da masu dumama.
7. Ba'a ba da izini akan kayan aikin jirgin sama saboda ƙarfin baturi ya wuce 100Wh.
8.Kada ku taɓa samfurin ko maki-fulogi idan hannayenku sun jike.
9.Duba samfur da na'urorin haɗi kafin kowane amfani. Kada a yi amfani da shi idan ya lalace ko ya karye.
10.Don Allah a cire adaftar AC daga bangon bango nan da nan idan an sami bugun walƙiya, wanda zai iya haifar da dumama, wuta da sauran haɗari.
11.Yi amfani da caja na asali da igiyoyi.


| Abu | Ƙimar Ƙirarriya | Jawabi | ||||
| Fitar AC | ||||||
| Ƙarfin fitarwa | 700W | 1400W | Nuni daidaito ± 30W | |||
| Matsayin ƙarfin lantarki | 100Vac | 110Vac/120Vac/230Vac | AC fitarwa ƙarfin lantarki | |||
| Yawaita iyawa | 105% | LCD zai ba da rahoton ƙararrawar ƙararrawa da yawa bayan an yi nauyi; cire haɗin fitarwa ta AC ta atomatik lokacin da ƙararrawa ya ƙare na 2min ci gaba; sai a cire load sannan a sake kunna AC. | ||||
| 114% | ||||||
| <150%,0.5s; | ||||||
| 2,100W | ||||||
| 2,625W | ||||||
| Saukewa: BALDR700WB500-S0-JP | Fitar wutar lantarki | 100V | 110V | 120V | Kuskuren wutar lantarki mara nauyi ± 2V, fitarwa * 6 | |
| Fitar halin yanzu | 7A | 6.36A | 5.83A | / | ||
| Mitar fitarwa | 50/60Hz± 0.5Hz | 60Hz ta tsohuwa, saitin tallafi ta allo | ||||
| Saukewa: BALDR700WB500-S0-EU | Fitar wutar lantarki | 230V | Kuskuren wutar lantarki mara nauyi ± 2V, fitarwa * 6 | |||
| Fitar halin yanzu | 18.7A | / | ||||
| Mitar fitarwa | 50/60Hz± 0.5Hz | 60Hz ta tsohuwa, saitin tallafi ta allo | ||||
| Max. inversion inganci | >90% | AC max. inganci (> 70% lodi) max. inganci | ||||
| rabon crest na yanzu | 3:1 | Max. daraja | ||||
| Fitar wutar lantarki masu jituwa kalaman | 3% | Ƙarƙashin wutar lantarki mara kyau | ||||
| Fitar gajeriyar kariyar kewayawa | Akwai | |||||
| Lura: Jimlar halin yanzu shine 30A; wasu lodi za a kashe ta atomatik lokacin da jimlar halin yanzu ya wuce 30A | |||||
| Wutar Sigari | Fitar wutar lantarki | 12V | 13V | 14V | Interface Qty.: 1 |
| Fitar halin yanzu | 9A | 10 A | 11 A | Fitar sigari yana cikin haɗin kai tare da Interface 5521, jimlar halin yanzu shine 10A | |
| wuce gona da iri iko | 150W | 2S | |||
| Kariyar gajeriyar hanya | Akwai | ||||
| 5521 | Fitar wutar lantarki | 12V | 13V | 14V | Interface Qty.: 2 |
| Fitar halin yanzu | 9A | 10 A | 11 A | 2 musaya suna cikin layi ɗaya tare da fitilun taba, jimlar halin yanzu shine 10A | |
| wuce gona da iri iko | 150W | 2S | |||
| Kariyar gajeriyar hanya | Akwai | ||||
| USB A4 | Fitar wutar lantarki | 4.90V | 5.15V | 5.3V | Interface Qty.: 4 |
| Fitar halin yanzu | 2.9A | 3.0A | 3.8A | Jimillar ƙarfi ta hanyoyi biyu: 30W | |
| Kariyar gajeriyar hanya | Akwai | Farfadowa ta atomatik | |||
| Nau'in-C | Nau'in mu'amala | Mai jituwa tare da PD3.0(Max.100W) | Interface Qty.: 1 | ||
| sigogin fitarwa | 5V-15V/3A,20VDC/5A | ||||
| Kariyar gajeriyar hanya | Akwai | ||||
| Cajin mara waya | tsoho | Mai jituwa tare da QI | Interface Qty.: 1 | ||
| ikon fitarwa | 15W | ||||
| LEDs | Ƙarfin haske | 500LM | Tsarin haske: Rabin haske, cikakken haske, siginar SOS, fitilar LED a kashe. | ||
| Shigar DC | |||||
| Ƙarfin shigarwa | 200W | AMASS soket | |||
| Wutar shigar da wutar lantarki | 12VDC | Saukewa: 28VDC | |||
| Shigar da halin yanzu | 10 ADC | ||||
| Yanayin aiki | MPPT | ||||
| Caja (T90) | |||||
| Fitar dubawa | 7909 zuw | Caja 200W (na zaɓi) | |||
| Max. fitarwa ƙarfin lantarki | 27.5VDC | ||||
| Max. ikon fitarwa | 90W | ||||
| Nuni dubawa | |||||
| LCD launi allon | LCD | ||||
| Ayyukan nuni | (1) Nuna ƙarfin baturi, ikon shigar da bayanai, ikon fitarwa, mitar AC, yawan zafin jiki, nauyi da gajeriyar yanayi; | ||||
| (2) Mai amfani zai iya daidaita mitar fitarwa na AC kamar 50Hz ko 60Hz bisa ga ƙayyadaddun bayanai; canza tsakanin ECO da yanayin aiki mara na ECO. | |||||








